

FOMU YA UWAKILISHI

Jina la Mwenyehisia:

Nambari ya Kitambulisho/Nambari ya Usajili:.....

Katibu wa Kampuni, Family Bank Limited
Ghorofa ya 8, Family Bank Towers. S.L.P.
74145-00200,
Nairobi.

FOMU YA UWAKILISHI

Mimi/Sisiwa S.L.P.....
nikiwa/tukiwa mwanachama/wanachama wa Family Bank Limited, nateua/tunateua

Jina:

Anwani ya Posta:

Nambari ya Kitambulisho:

Nambari ya Simu:

Barua Pepe:

na asipopatikana, mwenyekiti wa mkutano aliyeteuliwa, kuwa mwakilishi wangu/wetu na kupiga kura kwa niaba yangu/yetu katika Mkutano Mkuu wa Kila Mwaka wa Benki utakaoandaliwa Jumatano, 25 Juni 2025 saa tatu asubuhi (9:00am) kwa njia ya mawasiliano ya kielektroniki na tarehe nyingine yoyote ile iwapo utaahirishwa. Fomu hii itumike kuunga mkono au kupinga azimio, na, ila tu asipoelezwa vinginevyo, mwakilishi atapiga kura atakavyoona inastahili.

Kama ilivyoshuhudiwa na saina yangu/yetu mnamo tarehe.....ya mwezi..... 2025

Saini.....Saini.....

Nambari ya Kitambulisho.....Nambari ya Kitambulisho.....

MAELEZO

1. Mwanachama asiyeweza kuhudhuria mkutano huu wa njia ya kielektroniki ana haki ya kumteua mwakilishi wa kuhudhuria na kupiga kura kwa niaba yake.
2. Iwapo anayeteua mwakilishi ni kampuni au shirika, Fomu ya Uwakilishi inafaa kupigwa mhuri rasmi wa kampuni au kuidhinishwa na afisa au wakili aliyeidhinishwa kwa njia ya maandishi kuiwakilisha kampuni au shirika hilo.
3. Wanachama wenye akaunti kwa pamoja ni sharti waeleze majina yao ya pamoja na watie saini kuambatana na mamlaka yao.
4. Fomu ya uwakilishi iliyojazwa inafaa kutumwa kwa barua pepe kwa info@image.co.ke na nakala kwa shares@familybank.co.ke ili ipokelewe na Image Registrars Services Ltd, katika Absa Towers, Ghorofa ya 5, au Afisi ya Usajili wa Hisa katika Family Bank Towers, Ghorofa ya 8, ili ipokelewe kabla ya Jumatatu 23 Juni 2025 saa tano asubuhi (11:00am). Wakati wa kumteua mwakilishi wako, hakikisha umewasilisha nambari yake ya kitambulisho/pasipoti, barua pepe na nambari yake ya simu kabla ya saa tano asubuhi (11.00a.m.) 23 Juni 2025 kufanikisha usajili.
5. Mwenyehisa ambaye usajili wa mwakilishi wake utakataliwa atafahamishwa kabla ya saa tano asubuhi (11.00a.m) tarehe 24 Juni 2025 kumpa muda wa kushughulikia masuala yatakayoibuka.
6. Wenyehisa wenye nia ya kuuliza maswali wakati wa AGM wanaweza kufanya hivyo kabla ya AGM yenyewe kwa kutuma barua pepe kwa familybankagm@image.co.ke au shares@familybank.co.ke (wakati kipindi cha kujisajili kitakuwa wazi)
7. Mwakilishi si lazima awe mwanachama.